Thông số kỹ thuật BS-04P
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | BS-04P (Mã sản phẩm không có trong ảnh gốc, cần thêm vào) |
| Điện áp hoạt động | DC: 10 – 30 VDC; AC: 90 – 250 VAC |
| Độ nhấp nhô điện áp | DC: < 20% of Vp-p; AC: 50/60Hz |
| Dòng điện đầu ra | DC: 150 mA max.; AC: 100 mA max. |
| Dòng điện tiêu thụ | DC: 10 mA max.; AC: 2.0 mA max. |
| Điện áp dư | DC: < 0.1V; AC: < 15V |
| Dòng điện rò rỉ | DC: < 0.8 mA; AC: < 4.0 mA |
| Độ trễ | < 10% khoảng cách cảm biến |
| Độ trôi nhiệt | < 10µm/°C |
| Độ trôi điện áp | < 1µm/V |
| Mạch bảo vệ | DC: Ngắn mạch & Đảo cực; AC: Mạch hấp thụ xung |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C ~ +80°C |
| Độ ẩm hoạt động | 35% ~ 95% RH |
| Loại bảo vệ | IP-67 |
| Màu mặt cảm biến | DC: NPN=Đỏ; PNP=Xanh lá; AC: Xanh dương |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước BS-04P

Sơ đồ đấu nối BS-04P

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















