Thông số kỹ thuật SP-25CB
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | SP-25CB |
| Điện áp hoạt động (DC) | 10 ~ 30 VDC |
| Điện áp hoạt động (AC) | 90 ~ 250 VAC |
| Gợn sóng điện năng | < 20% của Vp-p |
| Tần số (AC) | 50/60Hz |
| Dòng điện đầu ra (DC) | 150 mA max. |
| Dòng điện đầu ra (AC) | 100 mA max. |
| Tiêu thụ dòng điện (DC) | 10 mA max. |
| Tiêu thụ dòng điện (AC) | 2.0 mA max. |
| Điện áp dư | < 0.1V |
| Điện áp dư (AC) | < 15V |
| Dòng rò | < 0.8 mA |
| Dòng rò (AC) | < 4.0 mA |
| Sai số trễ | < 10% khoảng cách cảm biến |
| Trôi nhiệt | < 10µm/°C |
| Trôi điện áp | < 1µm/V |
| Mạch bảo vệ | Ngắn mạch & Đảo cực |
| Mạch bảo vệ (AC) | Mạch hấp thụ xung |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C ~ +80°C |
| Độ ẩm hoạt động | 35% ~ 95% RH |
| Lớp bảo vệ | IP-67 |
| Màu mặt cảm biến | NPN=Đỏ; PNP=Xanh lá cây |
| Màu mặt cảm biến (AC) | Xanh dương |
| Bản quyền | Haiphongtech.vn |
Kích thước SP-25CB

Sơ đồ đấu nối SP-25CB

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















