Thông số kỹ thuật 3310G-4
| Thông số | Giá trị |
| Kích thước (Dài x Rộng x Cao) | 74 mm x 50 mm x 26 mm (2.9” x 1.9” x 1.0”) |
| Trọng lượng | 75g (2.7 oz) |
| Kết nối | 15-POS D-Sub connector |
| Điện áp đầu vào | 5 VDC ± 0.25 V |
| Công suất hoạt động | 2.3 W (450 mA @ 5 V) |
| Công suất chờ | 0.45 W (90 mA @ 5 V) |
| Giao diện hệ thống máy chủ | USB, RS232, Keyboard Wedge |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C to 40°C (32°F to 104°F) |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C to 70°C (-4°F to 158°F) |
| Độ ẩm hoạt động | 5% to 95% độ ẩm tương đối, không ngưng tụ |
| Khả năng chống rơi | Được thiết kế để chịu được rơi từ độ cao 1.5 m (5 ft) |
| Chỉ số bảo vệ | IP53 |
| Độ sáng tối đa | 0 to 100,000 lux (9,290 foot-candles) |
| Hình thức quét | Area Image (838 x 640 pixel array) |
| Khả năng chịu chuyển động | >270 cm/s (106 in/s) tại điểm lấy nét |
| Góc quét | Horizontal: 42.4°, Vertical: 33° |
| Điểm lấy nét | 127mm (5”) |
| Tương phản in tối thiểu | 20% chênh lệch phản xạ tối thiểu |
| Góc nghiêng và lệch | ±45°, ±65° |
| Khả năng giải mã | Đọc các mã vạch 1D, PDF, 2D, Postal và OCR |
| Bảo hành | Bảo hành 2 năm từ nhà sản xuất |




Kích thước 3310G-4

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng HONEYWELL. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















