Thông số kỹ thuật WYSP-50S24D
| Thông số | Giá trị |
| Điện áp | 110VAC…0,4A/220VAC…..0,2A (Tải đầy) FREEVOLTAGE |
| Tần số | 50/60Hz (47~440Hz hoặc DC) |
| Hiệu suất | 78% điển hình |
| Dòng khởi động | 110VAC….14A/220VAC… 28A (lo=100%, Ta=25°C tại khởi động lạnh) |
| Điện áp (V) | 24 |
| Dòng (A) | 2,0 |
| Điều chỉnh theo đường (mV) | 75 Max |
| Điều chỉnh theo tải (mV) | 150 Max |
| Sóng điện (mVp-p) | 150 Max |
| Nhiễu sóng (mVp-p) | 200 Max |
| Độ trôi nhiệt độ 0~50°C (mV) | 150 Max |
| Thời gian tăng (MS) | 100 Max (AC IN 85 Vio = 100%) |
| Thời gian giữ (mS) | 15 điển hình (AC IN 85 Vlo = 100%) |
| Bảo vệ quá dòng | Hoạt động khi quá 110% định mức và tự phục hồi |
| Bảo vệ quá áp | – |
| Đầu vào – Đầu ra | AC 1,500V 1 phút, DC 500V 100Mb (Ở nhiệt độ phòng & Độ ẩm) |
| Đầu vào – Vỏ và FG | AC 1,500V 1 phút, DC 500V 100Mb (Ở nhiệt độ phòng & Độ ẩm) |
| Đầu ra – Vỏ | AC 500V 1 phút, DC 500V 100Mb (Ở nhiệt độ phòng & Độ ẩm) |
| Nhiệt độ hoạt động và Độ ẩm | 0 ~ +50°C, 20~ 90% RH (Không ngưng tụ) |
| Nhiệt độ lưu trữ và Độ ẩm | -20~+75°C, 20~ 90% RH (Không ngưng tụ) |
| Làm mát | Làm mát tự nhiên |
| Chức năng | – |
| Trọng lượng (kg) | 0,3 |
Kích thước WYSP-50S24D

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng WOONYOUNG. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















