Thông số kỹ thuật WYSP-75S24DP
| Điện áp đầu vào AC danh định | AC 100-240 [V] |
| Phạm vi điện áp đầu vào AC | AC 90-264 [V] |
| DÒNG | AC110 [V] 1.5 [A] |
| AC220 [V] 0.8 [A] | |
| TẦN SỐ | 50/60 [Hz] |
| HIỆU SUẤT | AC110 [V] 90 [%] |
| AC220 [V] 91 [%] | |
| HỆ SỐ CÔNG SUẤT | PF ≥ 0.95 (Tải một nửa) |
| DÒNG KHỞI ĐỘNG | AC110 [V] 30 [Apk] điển hình |
| AC220 [V] 50 [Apk] điển hình | |
| CÔNG SUẤT CHỜ | AC110 [V] 0.3W (DOE VI) |
| AC220 [V] | |
| DÒNG RÒ (60Hz) | AC110 [V] MAX 0.5mA |
| AC220 [V] MAX 1.0mA | |
| ĐIỆN ÁP | 24 [V] |
| DÒNG | 3.2 [A] |
| ĐIỀU CHỈNH ĐƯỜNG DÒNG | 120 [MV] max |
| ĐIỀU CHỈNH TẢI | 240 [MV] max |
| SÓNG ĐIỆN VÀ NHIỄU | 150 [mVp-p] |
| ĐỘ TRÔI NHIỆT ĐỘ (0-50°C) | 240 [MV] max |
| THỜI GIAN KHỞI ĐỘNG | AC110 [V] 3 [s] tại Tải đầy |
| AC220 [V] | |
| THỜI GIAN GIỮ | AC110 [V] 15 [ms] tại Tải đầy |
| AC220 [V] 70 [ms] tại Tải đầy | |
| BẢO VỆ QUÁ DÒNG | Hoạt động khi quá 140% định mức và tự phục hồi (hiccup) |
| BẢO VỆ QUÁ ÁP | 27-35 [V] |
| Khởi động lại để phục hồi (tắt nguồn) | |
| CHỈ SỐ QUÁ TẢI | Hoạt động khi quá 105% định mức và tự phục hồi (Đèn LED đỏ) |
| ĐẦU VÀO – ĐẦU RA | AC 3,000V 1 phút, Dòng cắt = 20mA |
| ĐẦU VÀO – VỎ, FG | AC 2,000V 1 phút, Dòng cắt = 20mA |
| ĐẦU RA – VỎ, FG | AC 500V 1 phút, Dòng cắt = 30mA |
| ĐẦU VÀO – ĐẦU RA | DC 500V 50MQ |
| ĐẦU VÀO – VỎ, FG | DC 500V 50MQ |
| ĐẦU RA – VỎ, FG | DC 100V 10MQ |
| NHIỆT ĐỘ VÀ ĐỘ ẨM HOẠT ĐỘNG | -10-50°C, 20-90% RH (không ngưng tụ) |
| NHIỆT ĐỘ VÀ ĐỘ ẨM LƯU TRỮ | -20~70°C (không ngưng tụ) |
| LÀM MÁT | Không khí |
| TRỌNG LƯỢNG | 1.0 [kg] |
Kích thước WYSP-75S24DP

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng WOONYOUNG. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















