Thông số kỹ thuật WYSP-30S24D
| THÔNG SỐ | GIÁ TRỊ |
| ĐIỆN ÁP | 110VAC…0,4A/220VAC….0,2A (Full Load) FREEVOLTAGE |
| TẦN SỐ | 50/60Hz (47~440Hz hoặc DC) |
| HIỆU SUẤT | 78% tiêu biểu |
| DÒNG KHỞI ĐỘNG | 110VAC…14A/220VAC.28A (lo=100%, Ta=25°C khi khởi động lạnh) |
| ĐIỆN ÁP (V) | 24 |
| DÒNG (A) | 1,2 |
| ĐIỀU CHỈNH ĐIỆN ÁP (mV) | 75 tối đa |
| ĐIỀU CHỈNH TẢI (mV) | 150 tối đa |
| GỢN SÓNG (mVp-p) | 150 tối đa |
| GỢN SÓNG NHIỄU (mVp-p) | 200 tối đa |
| DỜI NHIỆT ĐỘ 0~50°C (mV) | 150 tối đa |
| THỜI GIAN TĂNG (MS) | 100 tối đa (AC IN 85V lo=100%) |
| THỜI GIAN GIỮ (MS) | 15 tiêu biểu (AC IN 85V lo=100%) |
| BẢO VỆ QUÁ DÒNG | Hoạt động trên 110% định mức và tự động phục hồi |
| BẢO VỆ QUÁ ÁP | – |
| ĐẦU VÀO – ĐẦU RA | AC 1,500V 1 phút, DC 500V 100Mb (Ở nhiệt độ & độ ẩm phòng) |
| ĐẦU VÀO – VỎ & FG | AC 1,500V 1 phút, DC 500V 100Mb (Ở nhiệt độ & độ ẩm phòng) |
| ĐẦU RA – VỎ | AC 500V 1 phút, DC 500V 100Mb (Ở nhiệt độ & độ ẩm phòng) |
| NHIỆT ĐỘ VẬN HÀNH VÀ ĐỘ ẨM | 0 ~ +50°C, 20~90% RH (Không ngưng tụ) |
| NHIỆT ĐỘ LƯU TRỮ VÀ ĐỘ ẨM | -20~ +75°C, 20~90% RH (Không ngưng tụ) |
| LÀM MÁT | Làm mát tự nhiên |
| CHỨC NĂNG | – |
| TRỌNG LƯỢNG (kg) | 0,3 |
Kích thước WYSP-30S24D

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng WOONYOUNG. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















