Thông số kỹ thuật VR-6100
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Phương pháp đo | Triangulation laser |
| Nguồn sáng | Laser bán dẫn (Bước sóng: 660 nm (ánh sáng đỏ nhìn thấy được)), Cấp độ laser: Cấp độ 2 (IEC60825-1) |
| Công suất đầu ra laser | 0.95 mW |
| Phạm vi đo Z | 60 mm |
| Độ phân giải Z | 0.1 μm |
| Độ lặp lại Z (σ) | 0.2 μm |
| Độ tuyến tính Z | ±0.1% F.S. |
| Khoảng cách tham chiếu | 100 mm |
| Độ rộng trường nhìn X | 64 mm |
| Điểm ảnh | 800 pixel |
| Tốc độ quét | Lên đến 600 profile/giây |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | 0 đến +45°C |
| Độ ẩm tương đối | 35 đến 85% RH (Không ngưng tụ) |
| Chống rung | 10 đến 55 Hz, biên độ kép 1.5 mm ở mỗi hướng X, Y và Z |
| Chất liệu vỏ | Nhôm đúc |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 1.1 kg |
| Cấp bảo vệ | IP64 |
| Nguồn cấp | 24 VDC ±10% |
| Công suất tiêu thụ | 16 W (typ.) |
| Ngõ ra | Đầu nối chuyên dụng |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng KEYENCE. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















