Thông số kỹ thuật Voyager 1400g
| Thông số | Chi tiết |
| Kích thước tổng thể | 18 x 6.6 x 4.3 cm (7.1 x 2.6 x 1.7 in) |
| Thông số quét | |
| Khả năng chuyển động (Motion Tolerance) | Lên đến 10 cm/s (4 in/s) cho mã vạch 13 mil UPC ở tiêu cự tối ưu |
| Độ sáng | 0 – 100.000 lux |
| Độ lệch (Skew) | 70 |
| Mẫu quét | Hình ảnh vùng (Area Image) |
| Độ tương phản in | 35% |
| Góc nghiêng (Pitch) | 60 |
| Độ sâu trường quét | 1 – 14 inch |
| Khả năng giải mã | 1D/2D |
| Phạm vi quét | Phạm vi tiêu chuẩn (SR) |
| Mạng | |
| Bluetooth | Không |
| Thông số Bluetooth | Không áp dụng |
| Phần cứng | |
| Loại nhắm mục tiêu (Aimer Type) | LED |
| Giao diện hệ thống | KBW, RS-232, RS-485, USB |
| Loại động cơ | Có thể nâng cấp từ 1D lên 2D, PDF |
| Không dây | Không |
| Điện | |
| Công suất chờ (Standby Power) | 0.45W |
| Môi trường | |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40 đến 60 °C (-40 đến 140 °F) |
| Độ ẩm hoạt động | 0 – 95% |
| Tiêu chuẩn & Chứng nhận | |
| Chỉ số bảo vệ (Protection) | IP42 |
Kích thước Voyager 1400g

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng HONEYWELL. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















