Thông số kỹ thuật Voyager 1202g
| Danh mục | Thông số chi tiết |
| Kích thước tổng thể | 18 x 6,6 x 9,2 cm (7,1 x 2,6 x 3,6 in) |
| Thông số quét | |
| Khả năng giải mã | Hỗ trợ mã vạch 1D |
| Tương phản in | 10% |
| Số lần quét | 45.000 lần |
| Mẫu quét | Dòng quét đơn (Single Scan Line) |
| Độ sâu trường quét | 0 – 14,4 in |
| Độ sáng môi trường | 0 – 70.000 lux |
| Phạm vi quét | Tiêu chuẩn (Standard Range – SR) |
| Góc nghiêng (Skew) | 70° |
| Góc quét (Pitch) | 60° |
| Mạng | |
| Bluetooth | Có |
| Thông số Bluetooth | v2.1 |
| Phần cứng | |
| Kết nối không dây | Có |
| Loại đèn ngắm | LED |
| Giao diện hệ thống | KBW, RS-232, RS-485, USB |
| Loại động cơ | Laser mã vạch 1D |
| Điện | |
| Loại pin | Super Capacitor |
| Môi trường | |
| Nhiệt độ lưu trữ | -5°C đến 35°C (23°F đến 95°F) |
| Độ ẩm hoạt động | 0% đến 95% độ ẩm tương đối, không ngưng tụ |
| Tiêu chuẩn & Phê duyệt | |
| Khả năng chịu rơi | 30 lần rơi từ độ cao 1,5 m (5 ft) xuống bê tông |
| Cấp bảo vệ | IP41 (Chống bụi và nước nhỏ giọt ở mức nhẹ) |
Kích thước Voyager 1202g

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng HONEYWELL. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















