Thông số kỹ thuật TW18E-16CBE
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | TW18E-16CBE |
| Điện áp hoạt động | 10 ~ 30 VDC |
| Độ nhấp nhô điện áp | < 20% của Vp-p |
| Sai số | < 10% của khoảng cách cảm biến |
| Dòng rò | 0,8 mA tối đa |
| Điện áp dư | 4,0 V tối đa |
| Dòng điện đầu ra | 5,0 ~ 150 mA tối đa |
| Mạch bảo vệ | Mạch bảo vệ ngắn mạch & đảo cực |
| Phương pháp kết nối | 2 lõi/4 dây hoặc đầu nối M12 hoặc dây dẫn M8 |
| Vật liệu vỏ | Mạ Cu Ni hoặc PBT hoặc SUS-304 |
| Loại bảo vệ | IP-67 |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C ~ +80°C |
| Độ ẩm hoạt động | 35% ~ 95% RH |
| Bản quyền | Haiphongtech.vn |
Kích thước TW18E-16CBE

Sơ đồ đấu nối TW18E-16CBE

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















