Thông số kỹ thuật TW08-02CB
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | TW08-02CB |
| Điện áp hoạt động | 10 ~ 30 VDC |
| Độ nhấp nhô điện áp | < 20% của Vp-p |
| Độ trễ | < 10% của khoảng cách cảm biến |
| Dòng rò | 0,8mA max. |
| Điện áp dư | 4,0V max. |
| Dòng điện ra | 5,0 ~ 150 mA max. |
| Mạch bảo vệ | Mạch bảo vệ ngắn mạch & bảo vệ đảo cực. |
| Phương pháp kết nối | 2 lõi/4 lõi hoặc đầu nối M12 hoặc dây dẫn M8 |
| Vật liệu vỏ | Ni mạ Cu hoặc PBT hoặc SUS-304 |
| Lớp bảo vệ | IP-67 |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C ~ +80°C |
| Độ ẩm hoạt động | 35% ~ 95% RH |
| Bản quyền | Haiphongtech.vn |
Kích thước TW08-02CB

Sơ đồ đấu nối TW08-02CB

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















