Thông số kỹ thuật TH-315
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Loại cảm biến | Cảm biến nhiệt độ |
| Khoảng đo | -50 đến +150 °C |
| Độ chính xác | ±0.5 °C |
| Độ phân giải | 0.1 °C |
| Nguồn cấp | 12 đến 24 VDC |
| Dòng tiêu thụ | 20 mA |
| Ngõ ra | Analog (4-20 mA) |
| Điện áp dư | Tối đa 1 V |
| Nhiệt độ hoạt động | -50 đến +150 °C |
| Nhiệt độ bảo quản | -60 đến +160 °C |
| Độ ẩm hoạt động | 35 đến 85 % RH |
| Chống chịu môi trường | IP65 |
| Vật liệu vỏ | Thép không gỉ |
| Kích thước | Ø6 x 40 mm |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 50 g |
| Đầu ra | Analog, với đầu ra điện áp 4-20 mA |
| Chất liệu đầu cảm biến | Inox hoặc thép không gỉ |
| Đầu nối | Kết nối ren M6 x 1 |
| Tốc độ phản hồi | ≤ 1 giây |
| Tính năng đặc biệt | Chống rung, chống sốc |
Kích thước TH-315

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng KEYENCE. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















