Thông số kỹ thuật SK-1000
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Nguồn cấp | 12 – 24 VDC ±10% |
| Dòng tiêu thụ | 55 mA hoặc ít hơn (không tải) |
| Ngõ ra điều khiển | NPN hoặc PNP (có thể lựa chọn) |
| Điện áp ngõ ra | Tối đa 30 VDC |
| Dòng ngõ ra | Tối đa 100 mA |
| Điện áp dư | Tối đa 1 V |
| Chế độ hoạt động | Light-ON/Dark-ON (có thể lựa chọn) |
| Thời gian đáp ứng | 16 μs, 250 μs, 1 ms, 4 ms, 16 ms (có thể lựa chọn) |
| Chức năng bảo vệ | Ngược cực nguồn, quá dòng ngõ ra |
| Đầu nối | Đầu nối M8 4 chân |
| Chỉ thị | LED (nguồn, trạng thái ngõ ra) |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 đến +55 °C (Không đóng băng) |
| Độ ẩm môi trường hoạt động | 35 đến 85 %RH (Không ngưng tụ) |
| Vật liệu vỏ | PBT |
| Cấp bảo vệ | IP40 |
| Trọng lượng | Khoảng 20 g (chỉ bộ khuếch đại) |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng KEYENCE. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















