Thông số kỹ thuật SSR-Y05DA
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | SSR-Y05DA |
| Loại | DC to AC type / DC to DC type |
| Điện áp đầu vào | 4 ~ 32 VDC |
| Điện áp tắt | <3.0 VDC |
| Dòng kích hoạt | 12mA max. |
| Phương pháp điều khiển | Zero cross switching / Random |
| Dòng rò rỉ | 5 mA max. / 1.0 mA max. |
| Thời gian đáp ứng | 8.3 ms (60Hz) max. / 1.0 ms |
| Nhiệt độ hoạt động | Ta < 50°C |
| Khả năng miễn nhiễm nhiễu đầu vào | 2 KV (EN61000-4-4) |
| Độ bền cách điện | 4 KVrms (EN60950/VDE0805) |
| Độ bền cách điện | 100MΩ / 500VDC (EN60950/VDE0805) |
| Điều kiện hoạt động | -40℃ ~ +80℃ ; 35 ~ 85%RH |
| Bản quyền | Haiphongtech.vn |
Kích thước SSR-Y05DA

Sơ đồ đấu nối SSR-Y05DA

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















