Thông số kỹ thuật SSR-K40DA
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | SSR-K40DA |
| Điện áp vào | 4 ~ 32 VDC |
| Điện áp tắt | < 3.0 VDC |
| Dòng kích hoạt | 12 mA max. |
| Phương pháp điều khiển | Zero cross (điểm không) |
| Dòng rò rỉ | 5.0 mA max. |
| Thời gian đáp ứng | 8.3 ms (60Hz) max. |
| Khả năng miễn nhiễm nhiễu vào | 2 KV (EN61000-4-4) |
| Độ bền cách điện | 4 KVrms (EN60950/VDE0805) |
| Độ bền cách điện | 100MΩ / 500VDC (EN60950/VDE0805) |
| Điều kiện hoạt động | -40℃ ~ +80℃; 35 ~ 85%RH |
| Bản quyền | Haiphongtech.vn |
Kích thước SSR-K40DA

Sơ đồ đấu nối SSR-K40DA

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















