Thông số kỹ thuật ACR-100LA+
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | ACR-100LA+ |
| Loại | DC to AC, AC to AC, Linear control |
| Điện áp vào (DC to AC) | 4 ~ 32 VDC |
| Điện áp tắt (DC to AC) | < 3.5 VDC |
| Dòng kích hoạt (DC to AC) | 12.0 mA max. |
| Phương pháp điều khiển (DC to AC) | Zero cross |
| Thời gian đáp ứng (DC to AC) | 8.3 ms (60Hz) |
| Dòng rò rỉ (DC to AC) | |
| Điện áp vào (AC to AC) | 80 ~ 250 VDC |
| Điện áp tắt (AC to AC) | < 40 VDC |
| Dòng kích hoạt (AC to AC) | 1.0 VA max. |
| Phương pháp điều khiển (AC to AC) | Zero cross |
| Thời gian đáp ứng (AC to AC) | 8.3 ms (60Hz) |
| Dòng rò rỉ (AC to AC) | 5 mA max. |
| Khả năng chịu nhiễu (AC to AC) | 2 KV (EN61000-4-4) |
| Độ bền cách điện (AC to AC) | 4 KV rms (EN60950/VDE0805) |
| Điện trở cách điện (AC to AC) | 100MΩ / 500VDC (EN60950/VDE0805) |
| Chất liệu đầu cuối (AC to AC) | Nylon chịu lực cao (UL: 94V0) |
| Điện áp vào (Linear control) | 4 ~ 20 mA |
| Phương pháp điều khiển (Linear control) | Điều khiển pha |
| Thời gian đáp ứng (Linear control) | 1 ms max. |
| Điều kiện hoạt động | -40°C ~ +80°C; 35 ~ 85%RH |
| Bản quyền | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















