Thông số kỹ thuật SSR-40AA-H
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | SSR-40AA-H |
| Điện áp vào | 80 ~ 250 VAC 50/60Hz |
| Điện áp tắt | <35 VAC |
| Dòng kích hoạt | 1.0VA max. |
| Phương pháp điều khiển | Zero cross switching |
| Dòng rò rỉ | 5 mA max. |
| Thời gian đáp ứng | 8.3 ms (60Hz) max. |
| Khả năng miễn nhiễm nhiễu đầu vào | 2 KV (EN61000-4-4) |
| Độ bền cách điện | 4 KVrms (EN60950/VDE0805) |
| Độ bền cách điện | 100MΩ / 500VDC (EN60950/VDE0805) |
| Vật liệu vỏ máy | Chống cháy ABS (UL: 94V0) |
| Điều kiện hoạt động | -40°C ~ +80°C; 35 ~ 85%RH |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước SSR-40AA-H

Sơ đồ đấu nối SSR-40AA-H

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















