Thông số kỹ thuật SL-C08L
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | SL-C08L |
| Số trục quang | 8 |
| Khoảng cách trục quang | 20 mm |
| Chiều cao vùng bảo vệ | 140 mm |
| Bước sóng ánh sáng | 850 nm (LED hồng ngoại) |
| Thời gian đáp ứng | 14.1 ms (TYP.) |
| Điện áp nguồn | 24 VDC ±10% |
| Dòng tiêu thụ | 0.24 A (TYP.) |
| Ngõ ra | PNP/NPN, có thể lựa chọn |
| Dòng tải ngõ ra | ≤ 100 mA |
| Điện áp ngõ ra | ≤ Điện áp nguồn -1.5V |
| Chế độ hoạt động | Tự động/ Thủ công |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -10 đến +55 °C (Không đóng băng) |
| Độ ẩm môi trường hoạt động | 35 đến 85 % RH (Không ngưng tụ) |
| Vật liệu vỏ | Nhôm, Nhựa (PC) |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 350 g |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng KEYENCE. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















