Thông số kỹ thuật SK-200
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | SK-200 |
| Nguồn cấp | 24 VDC ±10% |
| Dòng tiêu thụ | 55 mA hoặc ít hơn |
| Ngõ ra | NPN open collector hoặc PNP open collector (tùy chọn) |
| Điện áp ngõ ra | 30 VDC hoặc ít hơn |
| Dòng điện ngõ ra | 50 mA hoặc ít hơn |
| Điện áp dư ngõ ra | 1 V hoặc ít hơn |
| Chế độ hoạt động | Light-ON/Dark-ON (có thể chọn) |
| Thời gian đáp ứng | 1 ms |
| Chức năng bảo vệ | Ngược cực nguồn, quá dòng ngõ ra |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -10 đến +55 °C (Không đóng băng) |
| Độ ẩm môi trường hoạt động | 35 đến 85% RH (Không ngưng tụ) |
| Vật liệu vỏ | PBT |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 70 g |
| Đèn báo | Đèn báo nguồn (xanh lá), đèn báo ngõ ra (vàng) |
| Cấp bảo vệ | IP40 |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng KEYENCE. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















