Thông số kỹ thuật ES-M1
| Thông Số Kỹ Thuật | Chi Tiết |
|---|---|
| Loại cảm biến | Cảm biến quang điện |
| Khoảng cách phát hiện | Tối đa 2 m với vật thể phản xạ chuẩn |
| Nguồn sáng | Đèn LED hồng ngoại |
| Vật thể phát hiện | Mờ đục và trong suốt |
| Độ phân giải | 0.1 mm (khoảng cách phát hiện có thể thay đổi tùy thuộc vào ứng dụng) |
| Tính trễ | Tối đa 1 % |
| Thời gian đáp ứng | Tối đa 1 ms |
| Chế độ vận hành | BẬT-SÁNG / BẬT-TỐI (công tắc có thể lựa chọn) |
| Ngõ ra điều khiển | NPN / PNP: Tối đa 100 mA, Điện áp dư: Tối đa 1 V |
| Mạch bảo vệ | Bảo vệ cực tính ngược, bảo vệ quá dòng, bộ chống sét hấp thụ |
| Điện áp nguồn | 12 đến 24 VDC ±10 %, độ gợn (P-P) từ 10 % trở xuống |
| Dòng điện tiêu thụ | 20 mA trở xuống |
| Khả năng chống chịu với môi trường | IP67 |
| Ánh sáng môi trường xung quanh | Đèn bóng tròn: Tối đa 10,000 lux, Ánh sáng mặt trời: Tối đa 50,000 lux |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -10 đến +55 °C (Không đóng băng) |
| Độ ẩm môi trường xung quanh | 35 đến 85 % RH (Không ngưng tụ) |
| Chống chịu rung | 10 đến 55 Hz, 1.5 mm biên độ kép theo các hướng X, Y, Z tương ứng, 2 giờ |
| Chống chịu va đập | 500 m/s², 6 lần theo các hướng X, Y, và Z |
| Vỏ bọc | Chất dẻo gia cường sợi thủy tinh |
| Phụ kiện | Giá lắp đặt x 1, Một vít x 2, Tấm nut x 1 |
| Khối lượng | Xấp xỉ 50 g (bao gồm dây cáp bộ kết nối 2 m) |
| Kích thước | 30 x 30 x 30 mm |
Kích thước ES-M1

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng KEYENCE. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















