Thông số kỹ thuật SV-LT1
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | SV-LT1 |
| Chức năng | Dừng khẩn cấp bộ khuếch đại Servo KEYENCE |
| Điện áp nguồn cung cấp | 24 VDC ±10% |
| Dòng tiêu thụ | Tối đa 50 mA |
| Thời gian đáp ứng | Tối đa 1 ms |
| Ngõ vào | 2 ngõ vào (A, B) |
| Điện áp ngõ vào | 24 VDC |
| Dòng điện ngõ vào | Khoảng 5 mA |
| Ngõ ra | 2 ngõ ra (relay NO) |
| Điện áp ngõ ra | 30 VDC, 250 VAC |
| Dòng điện ngõ ra | Tối đa 2 A (điện trở) |
| Điện trở cách điện | Tối thiểu 100 MΩ (500 VDC) |
| Điện áp chịu đựng | 1500 VAC trong 1 phút |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C (Không đóng băng) |
| Độ ẩm hoạt động | 35% đến 85% RH (Không ngưng tụ) |
| Tiêu chuẩn an toàn | EN 60947-5-1 |
| Cấp bảo vệ | IP40 (vỏ), IP20 (terminal) |
| Kiểu kết nối | Terminal block |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 30 x 99 x 70 mm |
| Khối lượng | Khoảng 100 g |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng KEYENCE. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















