Thông số kỹ thuật SK-1050
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | SK-1050 |
| Loại thiết bị | Bộ thiết bị khuếch đại / Mở rộng |
| Số lượng kênh | 1 |
| Nguồn cấp | 24 VDC ±10% |
| Dòng tiêu thụ | Tối đa 70 mA |
| Ngõ ra | NPN / PNP (chuyển đổi được) |
| Điện áp ngõ ra | Tối đa 30 VDC |
| Dòng ngõ ra | Tối đa 100 mA |
| Điện áp dư (ON) | Tối đa 1.5 V |
| Chức năng bảo vệ | Ngắn mạch, phân cực ngược |
| Thời gian đáp ứng | Tối đa 0.5 ms |
| Chế độ hoạt động | LIGHT-ON/DARK-ON (chuyển đổi được) |
| Kết nối | Đầu nối M8 4 chân |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -10 đến +55 °C (Không đóng băng) |
| Độ ẩm môi trường hoạt động | 35 đến 85% RH (Không ngưng tụ) |
| Vật liệu vỏ | PBT |
| Cấp bảo vệ | IP40 |
| Trọng lượng | Khoảng 20 g |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng KEYENCE. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















