Thông số kỹ thuật EG-505
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Nguồn cấp | 12 đến 24 VDC ±10%, bao gồm cả ripple (P-P) |
| Dòng tiêu thụ | 55mA trở xuống (khi có tải) |
| Ngõ ra điều khiển | NPN/PNP (chọn bằng công tắc) |
| Điện áp ngõ ra điều khiển | 30 VDC trở xuống |
| Dòng ngõ ra điều khiển | 50 mA trở xuống |
| Điện áp dư | 1 V trở xuống |
| Chế độ hoạt động | Light-ON/Dark-ON (chọn bằng công tắc) |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ chống đấu ngược cực nguồn, bảo vệ quá dòng ngõ ra |
| Thời gian đáp ứng | 50 µs, 250 µs, 1 ms, 4 ms, 16 ms (chọn bằng công tắc) |
| Đèn báo | Đèn báo nguồn (xanh lá cây), đèn báo ngõ ra (vàng) |
| Vật liệu vỏ | PBT |
| Cấp bảo vệ | IP40 |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -20 đến +60 °C (Không đóng băng hoặc ngưng tụ) |
| Độ ẩm môi trường hoạt động | 35 đến 85 %RH (Không ngưng tụ) |
| Độ rung | 10 đến 55 Hz, biên độ 1,5 mm, 2 giờ mỗi hướng X, Y và Z |
| Độ bền điện môi | 1000 VAC, 50/60 Hz, 1 phút |
| Trọng lượng | Khoảng 20 g |
| Kết nối | Cáp dài 2 m |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng KEYENCE. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















