Thông số kỹ thuật SH-440(10M)
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | SH-440(10M) |
| Loại | SH-440 |
| Hãng sản xuất | KEYENCE |
| Khoảng cách phát hiện | 10 m |
| Nguồn cấp | 12 đến 24 VDC ±10%, độ gợn sóng (P-P): Tối đa 10% |
| Dòng tiêu thụ | Tối đa 45 mA |
| Ngõ ra điều khiển | NPN cực thu hở hoặc PNP cực thu hở |
| Điện áp ngõ ra | Tối đa 30 VDC |
| Dòng tải ngõ ra | Tối đa 100 mA |
| Điện áp dư | Tối đa 1 V |
| Chức năng bảo vệ | Ngắn mạch ngõ ra, cấp ngược cực |
| Thời gian đáp ứng | Tối đa 1 ms |
| Chỉ thị hoạt động | Đèn LED (màu vàng) |
| Nhiệt độ môi trường | -25 đến +55 °C (Không đóng băng hoặc ngưng tụ) |
| Độ ẩm môi trường | 35 đến 85% RH (Không ngưng tụ) |
| Độ bền rung | 10 đến 55 Hz, biên độ kép 1.5 mm, 2 giờ theo mỗi hướng X, Y và Z |
| Độ bền sốc | 1000 m/s², 6 lần theo mỗi hướng X, Y và Z |
| Vật liệu vỏ | PBT |
| Vật liệu thấu kính | Acrylic |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Kết nối | Cáp có sẵn (dài 10 m) |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 180 g (bao gồm cả cáp) |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng KEYENCE. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















