Thông số kỹ thuật EX-416(10M)
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Loại | EX-416 (10M) |
| Khoảng cách phát hiện | 5 mm ± 1 mm |
| Đối tượng phát hiện | Vật kim loại |
| Nguồn sáng | LED hồng ngoại |
| Nguồn cấp | 12 đến 24 VDC ±10% |
| Dòng tiêu thụ | 25 mA trở xuống |
| Ngõ ra điều khiển | NPN cực thu hở |
| Dòng điện ngõ ra | 100 mA trở xuống |
| Điện áp dư | 1 V trở xuống |
| Chế độ hoạt động | NO (thường hở) |
| Tần số đáp ứng | 1 kHz |
| Chỉ báo hoạt động | Đèn LED màu đỏ |
| Nhiệt độ môi trường | -25 đến +70 °C (Không đóng băng) |
| Độ ẩm môi trường | 35 đến 85% RH (Không ngưng tụ) |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Vật liệu vỏ | PBT |
| Vật liệu thấu kính | Acrylic |
| Chiều dài cáp | 10 m |
| Trọng lượng | Khoảng 120 g (bao gồm cả cáp) |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng KEYENCE. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















