Thông số kỹ thuật SF4C-H20-J05
| Mục | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mã sản phẩm | SF4C-H20-J05 |
| Số hiệu sản phẩm | SF4C-H20-J05 |
| Tên sản phẩm | Rèm an toàn siêu mỏng [Loại 4 PLe SIL3] |
| Chi tiết sản phẩm | Đối tượng cảm biến tối thiểu ø25 mm (loại bước tia 20 mm) [Loại có dây nối sẵn] |
| Giá sản phẩm | Vui lòng liên hệ văn phòng của chúng tôi |
| Số kênh tia | 20 |
| Chiều cao bảo vệ | 400 mm |
| Tiêu thụ dòng điện: Đèn báo đa chức năng lớn tắt | Bộ phát: 75 mA hoặc thấp hơn Bộ thu: 95 mA hoặc thấp hơn |
| Tiêu thụ dòng điện: Đèn báo đa chức năng lớn bật | Bộ phát: 120 mA hoặc thấp hơn Bộ thu: 145 mA hoặc thấp hơn |
| PFH | 1.52 × 10-9 |
| MTTFD | 316 năm |
| Trọng lượng tịnh (Tổng bộ phát và bộ thu) | Khoảng 400 g |
| Quy định và chứng nhận áp dụng | Dấu CE (Chỉ thị Máy móc, Chỉ thị EMC, Chỉ thị RoHS), Dấu UKCA [Quy định về An toàn Cung cấp Máy móc, Quy định EMC, Quy định RoHS], Chứng nhận TÜV SÜD (Hoa Kỳ, Canada), Dấu KCs Hàn Quốc (Lưu ý) (Lưu ý) Khi sử dụng thiết bị này tại Hàn Quốc với dấu KCs, hãy đảm bảo nối đất về phía 0V (đầu ra PNP). |
| Bước tia | 20 mm |
| Đối tượng cảm biến tối thiểu | Đối tượng mờ ø25 mm (Lưu ý) Khi sử dụng chức năng che khuất nổi, kích thước của đối tượng cảm biến tối thiểu sẽ thay đổi. |
| Điện áp nguồn | 24 V DC +10-15 % Độ gợn sóng P-P 10 % hoặc thấp hơn |
| Đầu ra điều khiển (OSSD 1, OSSD 2) | Transistor thu hở PNP / Transistor thu hở NPN (phương pháp chuyển mạch)(Lưu ý) [Khi chọn đầu ra PNP] – Dòng nguồn tối đa: 200 mA – Điện áp áp dụng: giống điện áp nguồn (giữa đầu ra điều khiển và +V) – Điện áp dư: 2.5 V hoặc thấp hơn (dòng nguồn 200 mA, khi sử dụng cáp dài 10 m) – Dòng rò: 200 micro A hoặc thấp hơn (bao gồm cả điều kiện nguồn tắt) – Khả năng tải tối đa: 1 micro F (Không tải đến dòng đầu ra tối đa) – Điện trở dây tải: 3 Ω hoặc thấp hơn [Khi chọn đầu ra NPN] – Dòng hút tối đa: 200 mA – Điện áp áp dụng: giống điện áp nguồn (giữa đầu ra điều khiển và 0 V) – Điện áp dư: 2.5 V hoặc thấp hơn (dòng hút 200 mA, khi sử dụng cáp dài 10 m) – Dòng rò: 200 micro A hoặc thấp hơn (bao gồm cả điều kiện nguồn tắt) – Khả năng tải tối đa: 1 micro F (Không tải đến dòng đầu ra tối đa) – Điện trở dây tải: 3 Ω hoặc thấp hơn (Lưu ý) Khi sử dụng thiết bị này tại Hàn Quốc với dấu KCs, hãy đảm bảo nối đất về phía 0V (đầu ra PNP). |
| Đầu ra điều khiển (OSSD1, OSSD2): Mạch bảo vệ | Tích hợp |
| Thời gian phản hồi | Phản hồi TẮT: 7 ms hoặc thấp hơn Phản hồi BẬT: 90 ms hoặc thấp hơn |
| Đầu ra phụ trợ (Đầu ra không an toàn) | Transistor thu hở PNP / Transistor thu hở NPN (phương pháp chuyển mạch)(Lưu ý) [Khi chọn đầu ra PNP] – Dòng nguồn tối đa: 100 mA – Điện áp áp dụng: giống điện áp nguồn (giữa đầu ra phụ trợ và +V) – Điện áp dư: 2.5 V hoặc thấp hơn (dòng nguồn 100 mA, khi sử dụng cáp dài 10 m) [Khi chọn đầu ra NPN] – Dòng hút tối đa: 100 mA – Điện áp áp dụng: giống điện áp nguồn (giữa đầu ra phụ trợ và 0 V) – Điện áp dư: 2.5 V hoặc thấp hơn (dòng hút 100 mA, khi sử dụng cáp dài 10 m) (Lưu ý) Khi sử dụng thiết bị này tại Hàn Quốc với dấu KCs, hãy đảm bảo nối đất về phía 0V (đầu ra PNP). |
| Đầu ra phụ trợ (Đầu ra không an toàn): Mạch bảo vệ | Tích hợp |
| Mức độ ô nhiễm | 3 |
| Khả năng chống chịu môi trường: Mức độ bảo vệ | IP67 / IP65 (IEC) |
| Khả năng chống chịu môi trường: Nhiệt độ môi trường xung quanh | -10 đến +55 °C (Không được có sương ngưng tụ hoặc đóng băng)(Lưu ý), Bảo quản: -25 đến +60 °C (Lưu ý) Khi sử dụng đèn báo đa chức năng lớn, nhiệt độ môi trường tối đa cho phép là +50 °C và đầu ra điều khiển (OSSD1/2) không được vượt quá 100 mA. |
| Độ rọi môi trường | Ánh sáng đèn sợi đốt: 5.000 lx hoặc thấp hơn tại mặt thu sáng |
| Khả năng chống chịu môi trường: Khả năng chịu điện áp | 1.000 V AC trong một phút giữa tất cả các cực cấp đấu nối với nhau và vỏ |
| Khả năng chống chịu môi trường: Điện trở cách điện | 20 MΩ, hoặc cao hơn, với 500 V DC megger giữa tất cả các cực cấp đấu nối với nhau và vỏ |
| Khả năng chống chịu môi trường: Khả năng chống rung | Tần số 10 đến 55 Hz, biên độ kép 0,75 mm theo phương X, Y và Z trong hai giờ mỗi phương |
| Bộ phát | LED hồng ngoại (Bước sóng phát cực đại: 855 nm) |
| Vật liệu | Vỏ: Hợp kim Polycarbonate Bề mặt cảm biến: Hợp kim Polycarbonate |
| Cáp | Cáp PVC chịu nhiệt 12 lõi, 0,15 mm², dài 0,5 m có đầu nối |
| Nối dài cáp | Có thể nối dài cáp lên đến 30 m cho cả bộ phát và bộ thu bằng cáp nối tùy chọn (Lưu ý 1): Khi nối dài cáp của bộ phát và bộ thu, hãy đảm bảo tổng chiều dài đo được của tất cả các cáp (cáp đơn vị chính và cáp kết nối) không quá 30 m. (Lưu ý 2): Khi nối dài dây đồng bộ + (màu cam) và dây đồng bộ – (màu cam / đen) bằng cáp khác với cáp chuyên dụng, hãy sử dụng cáp xoắn đôi có che chắn 0,2 mm² trở lên. |