Thông số kỹ thuật SF2C-H20-N
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | SF2C-H20-N |
| Loại | Loại tiêu chuẩn |
| Chiều cao vùng bảo vệ | 440 mm |
| Khoảng cách trục tia | 20 mm |
| Số lượng tia | 22 |
| Khoảng cách phát hiện | 0.3 đến 7 m |
| Điện áp nguồn | 24 V DC ±10% |
| Dòng tiêu thụ | Tối đa 190 mA (cho bộ phát và bộ thu) |
| Thời gian đáp ứng | Tối đa 12 ms |
| Ngõ ra | Ngõ ra bán dẫn (PNP) |
| Điện áp ngõ ra | 24 V DC |
| Dòng tải ngõ ra | Tối đa 100 mA |
| Chức năng | Tự động giám sát |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -10 đến +55 °C (Không đóng băng hoặc ngưng tụ) |
| Độ ẩm môi trường hoạt động | 35 đến 85 % RH (Không ngưng tụ) |