Thông số kỹ thuật SF2C-H20-N
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | SF2C-H20-N |
| Loại | Loại tiêu chuẩn |
| Chiều cao vùng bảo vệ | 440 mm |
| Khoảng cách trục tia | 20 mm |
| Số lượng tia | 22 |
| Khoảng cách phát hiện | 0.3 đến 7 m |
| Điện áp nguồn | 24 V DC ±10% |
| Dòng tiêu thụ | Tối đa 190 mA (cho bộ phát và bộ thu) |
| Thời gian đáp ứng | Tối đa 12 ms |
| Ngõ ra | Ngõ ra bán dẫn (PNP) |
| Điện áp ngõ ra | 24 V DC |
| Dòng tải ngõ ra | Tối đa 100 mA |
| Chức năng | Tự động giám sát |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -10 đến +55 °C (Không đóng băng hoặc ngưng tụ) |
| Độ ẩm môi trường hoạt động | 35 đến 85 % RH (Không ngưng tụ) |
| Vật liệu vỏ | Nhôm |
| Kết nối | Cáp |
| Chiều dài cáp | 0.3 m |
| Tiêu chuẩn | IEC/EN61496-1,-2, UL61496-1,-2 |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng PANASONIC. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















