Thông số kỹ thuật S8VS-18024-F
| Thông Số | Chi Tiết |
| Nguồn cấp điện | 100…240 VAC, 80…370 VDC |
| Số đầu ra | 1 |
| Điện áp đầu ra | 24 VDC |
| Dòng điện đầu ra | 7.5 A |
| Công suất đầu ra | 180 W |
| Kiểu lắp đặt | Lắp thanh ray DIN |
| Phụ kiện đi kèm | Không |
| Loại | Chuyển đổi nguồn điện |
| Loại chuyển đổi điện áp | AC/DC sang DC |
| Số pha đầu vào | 1 pha |
| Tần số đầu vào | 50 Hz, 60 Hz |
| Hiệu suất | 85%, 88% |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ quá tải, Bảo vệ quá áp |
| Đặc điểm | Hoạt động hàng loạt, Chỉ báo đầu ra |
| Hình dạng | Có vỏ |
| Quạt làm mát tích hợp | Không |
| Kiểu đấu nối | Thiết bị đầu cuối không vít |
| Nhiệt độ môi trường | -10…60°C |
| Độ ẩm môi trường | 25…85% |
| Khối lượng tương đối | 850 g |
| Kích thước tổng thể | Chiều rộng: 75 mm, Chiều cao: 119.5 mm, Chiều sâu: 124.6 mm |
Kích thước S8VS-18024-F

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















