Thông số kỹ thuật S8VS-18024A Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | S8VS-18024A |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển Omron S8VS-18024A dòng S8VS-A/B |
| Loại | Thanh ray DIN |
| Phương pháp lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Pha | Đơn |
| Công suất đầu ra | 180 W |
| Hiệu suất | Tám mươi bảy phần trăm |
| Điện áp đầu ra | 24 Vôn |
| Dòng điện ra định mức | 7,5 A |
| Khoảng nhiệt độ | 25–85 ℃ |
| Loại đầu cuối | Vít |
| Cổng giao tiếp | Không có gì. |
| Chức năng báo động | Transistor – loại chìm |
| Số nhánh đầu ra | Không có văn bản nào được cung cấp để dịch. Vui lòng cung cấp văn bản “1” cần dịch. |
| Điện áp cung cấp định mức tại tần số AC 50 Hz | 100-240 V |
| Điện áp cung cấp cho phép (AC) | 85-264 V |
| Điện áp cung cấp cho phép (DC) | 80-370 V |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 75 mm |
| Chiều cao sản phẩm (chưa đóng gói) | 115 mm |
| Độ sâu sản phẩm (chưa đóng gói) | 125,3 mm |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước S8VS-18024A

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















