Thông số kỹ thuật S8VS-24024 Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | S8VS-24024 |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển S8VS-24024 dòng S8VS-A/B OMRON |
| Loại | Rào DIN |
| Phương pháp lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Pha | Đơn |
| Công suất đầu ra | 240 W |
| Hiệu suất | Tám mươi tám phần trăm |
| Điện áp đầu ra | 24 Vôn |
| Dòng điện ra định mức | 10 Ampe |
| Khoảng nhiệt độ | -10 đến 60 °C |
| Loại đầu nối | Vít |
| Cổng giao tiếp | Không có gì |
| Chức năng báo động | Vui lòng cung cấp đoạn text cần dịch. |
| Số nhánh ra | Vui lòng cung cấp text “1” cần dịch. |
| Điện áp cung cấp định mức tại tần số AC 50 Hz | 100-240 V |
| Điện áp nguồn cho phép (AC) | 85-264 V |
| Điện áp cung cấp cho phép (DC) | 80-370 V |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 102,4 mm |
| Chiều cao sản phẩm (chưa mở hộp) | 120,7 mm |
| Chiều sâu sản phẩm (chưa đóng gói) | 125,3 mm |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước S8VS-24024

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















