| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | QL-05NB |
| Loại | Cảm biến tiệm cận điện cảm |
| Khoảng cách phát hiện | 5 mm ± 10% |
| Đối tượng phát hiện | Kim loại (Sắt, thép,…) |
| Tần số đáp ứng | 800 Hz |
| Điện áp nguồn | 10-30 VDC |
| Ngõ ra | NPN NO (thường mở) |
| Dòng tải tối đa | 200 mA |
| Điện áp rơi | ≤ 1.5V |
| Chỉ báo | LED (Đỏ) |
| Bảo vệ | Ngắn mạch, Ngược cực |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến +70°C |
| Độ ẩm hoạt động | 35-95% RH |
| Vật liệu vỏ | Đồng mạ niken |
| Vật liệu bề mặt phát hiện | ABS |
| Kết nối | Dây cáp |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Chiều dài dây cáp | 2 m |
| Kích thước | M18 x 1 |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















