Thông số kỹ thuật PVR-3-xxxV
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | PVR – 3 – xxx V |
| Nguồn cấp | 230V hoặc 380V hoặc 440VAC hoặc 480VAC, |
| Giới hạn điện áp cao | ±20% |
| Giới hạn điện áp thấp | ±20% |
| Thời gian trễ bật | 1.0~10.0 giây (có thể điều chỉnh) |
| Thời gian trễ đặt lại | 1.0~10.0 giây (có thể điều chỉnh) |
| Phương pháp đầu ra | Rơle |
| Công suất tiếp điểm | 5A/250VAC |
| Trạng thái đầu ra | Bật bình thường |
| Độ bền điện môi | 2.5KV / 1 phút |
| Độ bền cách điện | 100MΩ / 500 VDC |
| Tuổi thọ rơle | 20 x 106 lần |
| Điều kiện hoạt động | -20°~+60°C; 35~85% RH |
| Khối lượng | 155g |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước PVR-3-xxxV
https://haiphongtech.vn/wp-content/uploads/2025/08/PVR-3-□□□V-DMS.webp
Sơ đồ đấu nối PVR-3-xxxV
https://haiphongtech.vn/wp-content/uploads/2025/08/PVR-3-□□□V-WD.webpLiên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















