Thông số kỹ thuật PT04-01PK
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | PT04-01PK |
| Loại cảm biến | Tiệm cận điện cảm |
| Khoảng cách phát hiện | 1 mm ± 10% |
| Đối tượng phát hiện | Kim loại từ tính |
| Tần số đáp ứng | 1.5 kHz |
| Nguồn cấp | 12-24 VDC |
| Dòng tiêu thụ | 10 mA max. |
| Ngõ ra | PNP NO |
| Dòng tải ngõ ra | 200 mA max. |
| Điện áp rơi ngõ ra | 1.5 V max. |
| Chỉ thị hoạt động | LED đỏ |
| Bảo vệ ngắn mạch | Có |
| Bảo vệ phân cực ngược | Có |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C ~ +70°C |
| Độ ẩm hoạt động | 35% ~ 95% RH |
| Vật liệu vỏ | Đồng mạ niken |
| Đầu nối | Dây cáp |
| Chiều dài cáp | 2 m |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Kích thước | M4 x 28 mm |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















