Thông số kỹ thuật PSA-02P
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | PSA-02P |
| Phương pháp đầu ra | PNP |
| Điện áp | 10 – 30 VDC |
| Công suất tiêu thụ | 15 mA max. |
| Dòng điện đầu ra | 150mA max. |
| Giảm điện áp | 0.8V |
| Dòng rò rỉ | 0.1mA |
| Khoảng cách cảm biến | 2,2 mm ± 10% |
| Khoảng cách cảm biến hiệu quả | 80% of sensing distance min. |
| Sự sai lệch | 10% of sensing distance max. |
| Sự trôi nhiệt | 10 μm/ °C max. |
| Độ chính xác | 2% of sensing distance max. |
| Đèn báo | Power: Green LED; Open: Yellow LED; Close: Red LED |
| Tần số | 100 Hz max. |
| Mạch bảo vệ | Short-circuit & Polarity reversed protection circuit. |
| Vật liệu vỏ | ABS (UL 94V0) |
| Loại bảo vệ | IP-67 (IEC-60529) |
| Khả năng chịu rung | 300m/S2/(55~2000 Hz) (IEC-60068-2-6) |
| Khả năng chịu sốc | 300m/ S2 with 11ms (IEC-60068-2-27) |
| Tương thích điện từ | IEC 61000-6-4 |
| Độ bền điện môi | 2,5kv / 1 minute min. |
| Độ bền cách điện | 100 ΜΩ / 500vdc |
| Điều kiện hoạt động | -25°C +85°C 100%RH max. |
| Bản quyền | Haiphongtech.vn |
Kích thước PSA-02P

Sơ đồ đấu nối PSA-02P

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















