Thông số kỹ thuật PSA-02N
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | PSA-02N |
| Phương pháp đầu ra | NPN |
| Điện áp | 10 – 30 VDC |
| Công suất tiêu thụ | 15 mA tối đa |
| Dòng điện đầu ra | 150 mA tối đa |
| Giảm điện áp | 0.8V |
| Dòng rò rỉ | 0.1 mA |
| Khoảng cách cảm biến | 2.2 mm ± 10% |
| Khoảng cách cảm biến hiệu quả | Tối thiểu 80% khoảng cách cảm biến |
| Trễ | Tối đa 10% khoảng cách cảm biến |
| Sự trôi nhiệt | Tối đa 10 µm/°C |
| Độ chính xác | Tối đa 2% khoảng cách cảm biến |
| Đèn báo | Nguồn: Đèn LED xanh; Mở: Đèn LED vàng; Đóng: Đèn LED đỏ |
| Tần số | Tối đa 100 Hz |
| Mạch bảo vệ | Mạch bảo vệ ngắn mạch & đảo cực |
| Vật liệu vỏ | ABS (UL 94V0) |
| Loại bảo vệ | IP-67 (IEC-60529) |
| Khả năng chịu rung | 300m/s² / (55 – 2000 Hz) (IEC-60068-2-6) |
| Khả năng chịu sốc | 300m/s² với 11ms (IEC-60068-2-27) |
| Can nhiễu điện từ | IEC 61000-6-4 |
| Độ bền điện môi | Tối thiểu 2.5 kV / 1 phút |
| Độ bền cách điện | 100 MΩ / 500 Vdc |
| Điều kiện hoạt động | -25°C ~ +85°C; 100%RH tối đa |
| Bản quyền | Haiphongtech.vn |
Kích thước PSA-02N

Sơ đồ đấu nối PSA-02N

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















