Thông số kỹ thuật PM30E-30NB
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | PM30E-30NB |
| Điện áp hoạt động | 10 ~ 30 VDC |
| Điện áp hoạt động (AC) | 90 ~ 250 VAC |
| Độ nhiễu điện áp | <20% của Vp-p |
| Tần số (AC) | 50/60Hz |
| Dòng điện ra | 150 mA max. |
| Dòng điện ra (AC) | 100 mA max. |
| Dòng điện tiêu thụ | 10 mA max. |
| Dòng điện tiêu thụ (AC) | 2.0 mA max. |
| Điện áp dư | < 0.1V |
| Điện áp dư (AC) | < 15V |
| Dòng rò | < 0.8 mA |
| Dòng rò (AC) | < 4.0 mA |
| Sai số do hiện tượng trễ | < 10% khoảng cách cảm biến |
| Sai số do nhiệt độ | < 10µm/°C |
| Sai số do điện áp | < 1µm/V |
| Mạch bảo vệ | Ngắn mạch & Đảo cực |
| Mạch bảo vệ (AC) | Surge absorbing circuit |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C ~ +80°C |
| Độ ẩm hoạt động | 35% ~ 95% RH |
| Lớp bảo vệ | IP-67 |
| Màu sắc mặt cảm biến | NPN=Đỏ; PNP=Xanh lá |
| Màu sắc mặt cảm biến (AC) | Xanh dương |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước PM30E-30NB

Sơ đồ đấu nối PM30E-30NB

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















