Thông số kỹ thuật PM18-08N
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | PM18-08N |
| Điện áp hoạt động | 10 ~ 30 VDC / 90 ~ 250 VAC |
| Ripple điện áp | <20% của Vp-p / 50/60Hz |
| Dòng điện đầu ra | 150 mA max. / 100 mA max. |
| Dòng điện tiêu thụ | 10 mA max. / 2.0 mA max. |
| Điện áp dư | < 0.1V / <15V |
| Dòng rò | <0.8 mA / <4.0 mA |
| Sai số trễ | <10% của khoảng cách cảm biến |
| Độ trôi nhiệt | <10µm/°C |
| Độ trôi điện áp | <1µm/V |
| Mạch bảo vệ | Short-circuit & Polarity reversed / surge absorbing circuit |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C ~ +80°C |
| Độ ẩm hoạt động | 35% ~ 95% RH |
| Lớp bảo vệ | IP-67 |
| Màu mặt cảm biến | NPN=Đỏ; PNP=Xanh lá / Xanh dương |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước PM18-08N

Sơ đồ đấu nối PM18-08N

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















