Thông số kỹ thuật PM12E-08NB
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | PM12E-08NB |
| Điện áp hoạt động | 10 ~ 30 VDC (DC) / 90 ~ 250 VAC (AC) |
| Ripple điện áp | <20% of Vp-p (DC) / 50/60Hz (AC) |
| Dòng điện đầu ra | 150 mA max. (DC) / 100 mA max. (AC) |
| Dòng điện tiêu thụ | 10 mA max. (DC) / 2.0 mA max. (AC) |
| Điện áp dư | < 0.1V (DC) / <15V (AC) |
| Dòng điện rò rỉ | <0.8 mA (DC) / <4.0 mA (AC) |
| Sai số Hysteresis | <10% of sensing distance |
| Drif nhiệt độ | <10µm/°C |
| Drif điện áp | <1µm/V |
| Mạch bảo vệ | Short-circuit & Polarity reversed (DC) / surge absorbing circuit (AC) |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C ~ +80°C |
| Độ ẩm hoạt động | 35% ~ 95% RH |
| Lớp bảo vệ | IP-67 |
| Màu sắc mặt cảm biến | NPN=Red; PNP=Green (DC) / Blue (AC) |
| Bản quyền | Haiphongtech.vn |
Kích thước PM12E-08NB

Sơ đồ đấu nối PM12E-08NB

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















