Thông số kỹ thuật PM12-04NB
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | PM12-04NB |
| Điện áp hoạt động | 10 ~ 30 VDC |
| Điện áp hoạt động (AC) | 90 ~ 250 VAC |
| Độ gợn sóng điện áp | <20% of Vp-p |
| Tần số (AC) | 50/60Hz |
| Dòng điện ra | 150 mA max. |
| Dòng điện ra (AC) | 100 mA max. |
| Dòng điện tiêu thụ | 10 mA max. |
| Dòng điện tiêu thụ (AC) | 2.0 mA max. |
| Điện áp dư | < 0.1V |
| Điện áp dư (AC) | <15V |
| Dòng rò rỉ | <0.8 mA |
| Dòng rò rỉ (AC) | <4.0 mA |
| Sai số trễ | <10% of sensing distance |
| Sai số nhiệt độ | <10µm/°C |
| Sai số điện áp | <1µm/V |
| Mạch bảo vệ | Short-circuit & Polarity reversed |
| Mạch bảo vệ (AC) | surge absorbing circuit |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C ~ +80℃ |
| Độ ẩm hoạt động | 35% ~ 95% RH |
| Lớp bảo vệ | IP-67 |
| Màu sắc mặt cảm biến | NPN=Red; PNP=Green |
| Màu sắc mặt cảm biến (AC) | Blue |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước PM12-04NB

Sơ đồ đấu nối PM12-04NB

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















