Thông số kỹ thuật PM08-02N-K
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | PM08-02N-K |
| Điện áp hoạt động (DC) | 10 ~ 30 VDC |
| Gợn sóng điện áp (DC) | <20% of Vp-p |
| Dòng điện đầu ra (DC) | 150 mA max. |
| Dòng điện tiêu thụ (DC) | 10 mA max. |
| Điện áp dư (DC) | < 0.1V |
| Dòng rò (DC) | < 0.8 mA |
| Độ trễ (Hysteresis) | <10% of sensing distance |
| Độ trôi nhiệt (Thermal drift) | <10µm/°C |
| Độ trôi điện áp (Voltage drift) | <1µm/V |
| Mạch bảo vệ | Short-circuit & Polarity reversed |
| Điện áp hoạt động (AC) | 90 ~ 250 VAC |
| Tần số (AC) | 50/60Hz |
| Dòng điện đầu ra (AC) | 100mA max. |
| Dòng điện tiêu thụ (AC) | 2.0mA max. |
| Điện áp dư (AC) | <15V |
| Dòng rò (AC) | <4.0 mA |
| Mạch bảo vệ (AC) | Surge absorbing circuit |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C ~ +80°C |
| Độ ẩm hoạt động | 35% ~ 95% RH |
| Loại bảo vệ | IP-67 |
| Màu sắc mặt cảm biến | NPN=Red; PNP=Green; Blue |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước PM08-02N-K

Sơ đồ đấu nối PM08-02N-K

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















