Thông số kỹ thuật PM08-01NS-E
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | PM08-01NS-E |
| Loại cảm biến | Cảm biến tiệm cận điện cảm |
| Hình dáng | Trụ tròn |
| Đường kính | M8 |
| Khoảng cách phát hiện | 1 mm ± 10% |
| Vật phát hiện | Kim loại (Sắt) |
| Loại ngõ ra | NPN NO (Thường hở) |
| Điện áp hoạt động | 10-30 VDC |
| Dòng tiêu thụ | ≤ 10mA |
| Tần số đáp ứng | 800 Hz |
| Dòng tải tối đa | 200mA |
| Điện áp rơi | ≤ 1.5V |
| Chỉ báo hoạt động | LED |
| Chức năng bảo vệ | Ngắn mạch, ngược cực |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C ~ +70°C |
| Vật liệu vỏ | Đồng mạ niken |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | IP67 |
| Kết nối | Dây cáp |
| Chiều dài cáp | 2 m |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















