Thông số kỹ thuật PM05-02PS
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | PM05-02PS |
| Loại | Cảm biến tiệm cận điện dung |
| Khoảng cách phát hiện | 2mm ± 10% |
| Vật phát hiện | Kim loại, phi kim loại |
| Điện áp hoạt động | 10-30VDC |
| Dòng tiêu thụ | ≤ 10mA |
| Ngõ ra | PNP NO (Thường hở) |
| Dòng tải ngõ ra | ≤ 200mA |
| Tần số đáp ứng | 500 Hz |
| Chỉ báo | LED đỏ |
| Chức năng bảo vệ | Phân cực ngược, quá dòng, ngắn mạch |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C ~ +70°C |
| Độ ẩm hoạt động | 35% ~ 95% RH |
| Vật liệu vỏ | Nhựa ABS |
| Kết nối | Dây cáp 3 sợi |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Kích thước | M5 x 36 mm |
| Chiều dài cáp | 2m |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















