Thông số kỹ thuật PM05-02PBS
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | PM05-02PBS |
| Loại | Cảm biến tiệm cận điện cảm |
| Hình dáng | Trụ tròn, không ren |
| Đường kính | M5 |
| Khoảng cách phát hiện | 2 mm ± 10% |
| Đối tượng phát hiện | Kim loại (Sắt) |
| Tần số đáp ứng | 1.5 kHz |
| Nguồn cấp | 12-24 VDC |
| Ngõ ra | PNP NO (Thường hở) |
| Dòng tải tối đa | 200 mA |
| Điện áp rơi | ≤ 1.5V |
| Chỉ thị hoạt động | LED đỏ |
| Chống ngắn mạch | Có |
| Chống phân cực ngược | Có |
| Vật liệu vỏ | Đồng mạ Niken |
| Vật liệu bề mặt phát hiện | Nhựa ABS |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến +70°C |
| Độ ẩm hoạt động | 35-95% RH |
| Kết nối | Dây cáp PVC 2m |
| Trọng lượng | ~30g |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















