Thông số kỹ thuật EX-19B-PN
| Mục | Thông số |
|---|---|
| Số sản phẩm | EX-19B-PN |
| Số phần | EX-19B-PN |
| Đồng thuận với quy định | – Chỉ thị EMC: EN 60947-5-2<br>- Chỉ thị RoHS<br>- ISO 13849-1 (Loại 1, PLc) (Lưu ý): Được tuân thủ từ sản xuất tháng 12 năm 2021 |
| Chứng nhận | Chứng nhận UL |
| Dải phát hiện | 1 m (3.281 ft) |
| Đối tượng phát hiện tối thiểu | Đường kính 2 mm (0.079 in) vật thể không trong suốt (Vật thể che kín tín hiệu hoàn toàn) (Khoảng cách thiết lập giữa phát và thu: 500 mm / 19.685 in) |
| Hysteresis | – |
| Độ lặp lại (vuông góc với trục cảm) | 0.05 mm (0.002 in) hoặc ít hơn |
| Điện áp cấp nguồn | 12 đến 24 V DC ± 10 %, Ripple P-P 10 % hoặc ít hơn |
| Dòng tiêu thụ | – Phát: 10 mA hoặc ít hơn<br>- Thu: 10 mA hoặc ít hơn |
| Đầu ra | Transistor hở-collector PNP<br>- Dòng tối đa: 50 mA<br>- Điện áp áp dụng: 30 V DC hoặc ít hơn (giữa đầu ra và +V)<br>- Điện áp dư: 2 V hoặc ít hơn (với dòng 50 mA), 1 V hoặc ít hơn (với dòng 16 mA) |
| Loại sử dụng đầu ra | DC-12 hoặc DC-13 |
| Bảo vệ ngắn mạch đầu ra | Được tích hợp |
| Thời gian đáp ứng | 0.5 ms hoặc ít hơn |
| Đèn chỉ thị hoạt động | Đèn LED màu cam (sáng khi đầu ra ON) |
| Đèn chỉ thị tia sáng | – |
| Đèn chỉ thị ổn định | Đèn LED màu xanh (sáng khi trong điều kiện nhận tín hiệu ánh sáng ổn định hoặc điều kiện tối ổn định) |
| Độ ô nhiễm | 3 (Môi trường công nghiệp) |
| Bảo vệ | IP67 (IEC) |
| Nhiệt độ môi trường | -25 đến +55 ℃ (-13 đến +131 ℉) (Không có sương đọng hoặc băng), Lưu trữ: -30 đến +70 ℃ (-22 đến +158 ℉) |
| Độ ẩm môi trường | 35 đến 85 % RH, Lưu trữ: 35 đến 85 % RH |
| Chiếu sáng môi trường | Ánh sáng đèn huỳnh quang: 3,000 lx hoặc ít hơn tại mặt nhận ánh sáng |
| Khả năng chịu điện áp | 1,000 V AC trong một phút giữa tất cả các terminal cung cấp kết nối với nhau và vỏ bọc |
| Kháng điện trở cách điện | 20 MOhm trở lên, với megger 250 V DC giữa tất cả các terminal cung cấp kết nối với nhau và vỏ bọc |
| Kháng rung | Tần số 10 đến 500 Hz, biên độ 3 mm (0.118 in) kép (tối đa 20 G) trong các hướng X, Y và Z trong hai giờ mỗi hướng |
| Kháng sốc | Tăng tốc 500 m/s2 (khoảng 50 G) trong các hướng X, Y và Z ba lần cho mỗi hướng |
| Yếu tố phát | Đèn LED màu đỏ (Bước sóng phát tối đa: 680 nm (0.027 mil), điều chế) |
| Chất liệu | Vỏ bọc: Polyarylate<br>Thấu kính: Polyarylate |
| Cáp | Cáp cabtyre 3 nhân 0.1 mm2 (phát: 2 nhân), dài 2 m (6.562 ft) |
| Mở rộng cáp | Có thể mở rộng lên đến tổng cộng 50 m (164 ft) với cáp 0.3 mm2 hoặc nhiều hơn (phát và thu). (Lưu ý: Đối với các ứng dụng an toàn, không vượt quá 30 m / 98.425 ft.) |
| Trọng lượng | Trọng lượng tịnh (mỗi phát và thu): Khoảng 20 g<br>Trọng lượng tịnh: Khoảng 50 g |
| Phụ kiện | Bulông lắp: 1 bộ |
Kích thước EX-19B-PN

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng PANASONIC. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















