Thông số kỹ thuật PL-05N
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | PL-05N |
| Điện áp hoạt động (DC) | 10 ~ 30 VDC |
| Điện áp hoạt động (AC) | 90 ~ 250 VAC |
| Ripple điện áp (DC) | <20% of Vp-p |
| Tần số (AC) | 50/60Hz |
| Dòng điện ra (DC) | 150 mA max. |
| Dòng điện ra (AC) | 100 mA max. |
| Dòng điện tiêu thụ (DC) | 10 mA max. |
| Dòng điện tiêu thụ (AC) | 2.0 mA max. |
| Điện áp dư (DC) | < 0.1V |
| Điện áp dư (AC) | < 15V |
| Dòng rò (DC) | < 0.8 mA |
| Dòng rò (AC) | < 4.0 mA |
| Sai số trễ | < 10% of sensing distance |
| Trôi nhiệt | < 10µm/°C |
| Trôi điện áp | < 1µm/V |
| Mạch bảo vệ (DC) | Short-circuit & Polarity reversed |
| Mạch bảo vệ (AC) | surge absorbing circuit |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C ~ +80℃ |
| Độ ẩm hoạt động | 35% ~ 95% RH |
| Lớp bảo vệ | IP-67 |
| Màu mặt cảm biến | NPN=Red; PNP=Green, Blue (AC) |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước PL-05N

Sơ đồ đấu nối PL-05N

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















