Thông số kỹ thuật PHLS-01NB
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | PHLS-01N-TF, PHLS-01NB-TF, PHLS-01P-TF, PHLS-01PB-TF, PHLS-01N, PHLS-01NB, PHLS-01P, PHLS-01PB, PHLS-M8N, PHLS-M8NB, PHLS-M8P, PHLS-M8PB |
| Trạng thái đầu ra | NO, NC, NO, NC, NO, NC, NO, NC, NO, NC, NO, NC |
| Phương pháp đầu ra | NPN, PNP, NPN, PNP, NPN, PNP, NPN, PNP, NPN, PNP, NPN, PNP |
| Vật liệu vỏ | PTFE, PSU (Polysulfone), PTFE, PSU (Polysulfone), PVC |
| Dây kết nối | 3Φ/3c-2m (PTFE), 3Φ/3c-2m (PVC), 3Φ/3c-2m (PVC) |
| Bộ phát xạ | IR (940nm) |
| Điện áp hoạt động | 10 ~ 30VDC |
| Ripple công suất | 10% peak to peak |
| Công suất tiêu thụ | 20 mA max |
| Dòng điện đầu ra | 150 mA max |
| Mạch bảo vệ | Short circuit & polarity reversed |
| Giảm điện áp | 0.8V max |
| Điện áp dư | 0.1V max |
| Dòng rò rỉ | 0.1 mA max |
| Độ bền điện môi | 2.5kV / 1 minute min. |
| Độ bền cách điện | 100 MΩ / 500Vdc |
| Mức độ bảo vệ | IP-67 |
| Điều kiện hoạt động | -20°C ~ +80°C; 35 ~ 85% RH |
| Chứng nhận | CE / RoHS |
| Bản quyền | Haiphongtech.vn |
Kích thước PHLS-01NB

Sơ đồ đấu nối PHLS-01NB

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















