Thông số kỹ thuật G9SX-ADA222-T150-RT DC24
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Phân loại | Rơ le mở rộng |
| Nguồn cấp | 24VDC |
| Đầu ra an toàn | 4PST (4NO) |
| Dòng điện | 100mA |
| Loại | Safety relay |
| Thời gian đóng cắt | Tối đa 30 ms. |
| Thời gian phản hồi | Tối đa 10 ms. |
| Chỉ thị | Chỉ báo LED |
| Đầu ra điều khiển | 1x PNP |
| Công suất tiếp điểm (tải thuần trở) | 1A at 24VDC |
| Phương pháp lắp đặt | Bắt vít |
| Kiểu lắp đặt | Móc lắp trên thanh ray DIN |
| Môi trường hoạt động | Tiêu chuẩn |
| Nhiệt độ môi trường | -10…55°C |
| Độ ẩm môi trường | 25…85% |
| Khối lượng tương đối | 100g |
| Chiều rộng tổng thể | 22.5mm |
| Chiều cao tổng thể | 143mm |
| Cấp bảo vệ | IP20 |
| Tiêu chuẩn đại diện | CE, UL Listed, EAC |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















