Thông số kỹ thuật F3SG-2RA0990-30 Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | F3SG-2RA0990-30 |
| Tên sản phẩm | Bộ an toàn F3SG-2RA0990-30 series F3SG-RA OMRON |
| Loại an toàn theo IEC 61496-1 | Hai |
| Loại bảo vệ | Bảo vệ tay |
| Khả năng phát hiện | 30 mm |
| Chiều cao an toàn | 990 mm |
| Khoảng cách chùm tia | 20 mm |
| Số chùm tia | Tám mươi tư |
| Số lượng đầu ra bán dẫn được bảo vệ | Hai |
| Số lượng đầu ra bán dẫn có chức năng báo hiệu | Không có văn bản cần dịch được cung cấp. Vui lòng cung cấp văn bản “1” để được dịch. |
| Khoảng an toàn tối đa | 20 mét |
| Khoảng cách hoạt động tối thiểu | 0,3 mét |
| Thời gian đáp ứng | 13 mili giây |
| Loại đầu ra chuyển mạch của OSSD | Cảm biến PNP/NPN |
| Cổng giao tiếp | Cổng USB |
| Phạm vi cung cấp | Bộ phát và bộ thu |
| Bước sóng của cảm biến | 870 nanomet |
| Phương pháp kết nối | Đầu nối M12 Smartclick dạng dây rời |
| Điện áp cung cấp DC | 19,2-28,8 V |
| Loại điện áp | Một chiều |
| Dòng điện đầu ra tối đa tại đầu ra được bảo vệ | 300 miliampe |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Chống nước và chống bụi |
| Nhiệt độ môi trường | -10 đến 55 °C |
| Chiều dài tổng thể của cảm biến | 1008 mm |
| Chiều cao cảm biến | 35 mm |
| Độ rộng cảm biến | 35 mm |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















