Thông số kỹ thuật G3R-IDZR1SN-UTU 12-24VDC Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | G3R-IDZR1SN-UTU 12-24VDC |
| Tên sản phẩm | Bộ phận chuyển mạch G3R-IDZR1SN-UTU dòng 12-24VDC G3R-I / -O OMRON |
| Ứng dụng | Giao diện |
| Số pha | Không có văn bản nào được cung cấp để dịch. Vui lòng cung cấp văn bản “1” cần dịch. |
| Phương pháp lắp đặt | Với ổ cắm cắm điện |
| Loại đầu cuối | Cắm |
| Điện áp hoạt động định mức, một chiều | 4 – 32 V |
| Khoảng điện áp hoạt động, DC | 4-32 V |
| Dòng điện định mức Ie ở AC-1 | 0,1 A |
| Chiều cao sản phẩm (chưa đóng gói) | 29 mm |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 13 mm |
| Chiều sâu sản phẩm (chưa đóng gói) | 28 mm |
| Điện áp cung cấp DC | 4-6 V |
| Dòng điều khiển tối đa | 8 miliampe |
| Điện áp hoạt động tối đa. | 6,6 V |
| Điện áp nhả tối thiểu | 3,6 vôn |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | 80 °C |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | âm 30 độ C |
| Cách ly | Bộ ghép quang |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước G3R-IDZR1SN-UTU 12-24VDC

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















