Thông số kỹ thuật G3R-IAZR1SN-UTU 100-240VAC Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | G3R-IAZR1SN-UTU 100-240VAC |
| Tên sản phẩm | Bộ phận chuyển mạch G3R-IAZR1SN-UTU dãy 100-240VAC G3R-I / -O OMRON |
| Ứng dụng | Giao diện |
| Số pha | Vui lòng cung cấp text “1” cần dịch. |
| Phương pháp lắp đặt | Với ổ cắm cắm |
| Loại đầu cuối | Cắm điện |
| Điện áp hoạt động định mức, một chiều | 4-32 V |
| Khoảng điện áp hoạt động, DC | 4-32 V |
| Dòng điện định mức Ie ở AC-1 | 0,1 A |
| Chiều cao sản phẩm (chưa bóc hộp) | 29 mm |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 13 mm |
| Độ sâu sản phẩm (chưa đóng gói) | 28 mm |
| Điện áp cung cấp AC | 100-240 V |
| Dòng điện điều khiển tối đa | 15 miliampe |
| Điện áp hoạt động tối đa | 60 Vôn |
| Điện áp nhả tối thiểu | 20 Vôn |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | 80 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | âm 30 độ C |
| Cách ly | Bộ ghép quang |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước G3R-IAZR1SN-UTU 100-240VAC

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















